Starfsflk

Viskiptavinir eru benir um a hringja neyarnmeri 858-0310 utan skrifstofutma

jnustudeild

Gun Gabakstur Anna Dra
Gun Bjrg Briem Gestsdttir
jnustufulltri ( fingarorlofi)
gudnybjorg@gaedabakstur.is
545-7000
Anna Dra Gumundsdttir
jnustufulltri
anna@gaedabakstur.is
545-7000
Sigrn
Sigrn Gumundsdttir
jnustufulltri
sigrun@gaedabakstur.is
545-7000


lfa Propp Einarsdttir
jnustufulltri og greiningar
ylfa@gaedabakstur.is
545-7000

Sludeild

Arnar Gabakstur

Gsli orsteinsson
Slu- og markasstjri
gisli@gaedabakstur.is
545-7000

Arnar Snr
Sala fyrirtkjasvi / Innkaup
arnar@gaedabakstur.is
545-7000

Gaml

Dagn Yrsa Eyrsdttir
Gastjri
dagny@gaedabakstur.is
545-7000
Sandra r Rosenkjr Jhannsdttir
Gafulltri
sandra@gaedabakstur.is
545-7000

Framleisla

lafur Gabakstur

orkell Freyr
Tiltekt / Tnsla
keli@gaedabakstur.is
545-7000

lafur
Bakari
bakari@gaedabakstur.is
545-7000

Geir
Geir
Verkstjri
geir@gaedabakstur.is
545-7000
Hildur Vilhjlmsdttir
Tnsla
Gulli Gabakstur Felix Gabakstur

Gunnlaugur
Vihald
gulli@gaedabakstur.is
897-8673

Felix
Lager
felix@gaedabakstur.is
545-7000

Dav r Vilhjlmsson
Framleislustjri
david@gaedabakstur.is

Fjrml

Brynds Gabakstur slaug

Brynds
Fjrmlastjri
bryndis@gaedabakstur.is
545-7000

slaug
Bkhald
aslaug@gaedabakstur.is
545-7000

Framkvmdastjri

Mannausstjri

Vilhjlmur orlksson
Framkvmdastjri
villi@gaedabakstur.is
545-7000
Alma Sigurardttir
Mannausstjri
alma@gaedabakstur.is
545-7000

Rekstrarstjri

Kristjn Jhannesson
Rekstrarstjri
kristjanjoh@gaedabakstur.is
545-7000

Svi

Gabakstur \ mmubakstur ehf.

Lynghlsi 7 \ 110 Reykjavk | Smi: 545 7000 \Neyarnmer:858 0310\ kt: 550595-2499 \ Vsk.nr. 49516|gaedabakstur@gaedabakstur.is